วิทยาลัยสารพัดช่างสงขลา ดำเนินโครงการFix It จิตอาสา ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมภาคใต้ ให้บริการด้านการดูแลรักษาและซ่อมบำรุงเครื่องมือการเกษตร ยานพาหนะ อุปกรณ์การประกอบอาชีพ และเครื่องใช้ในครัวเรือน ในวันที่ 15 – 18 ธันวาคม 2563 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลคลองกระบือ อำเภอปากพนัง จังหวัดนครศรีธรรมราช
![](/spc/images/activities_62/6312291.jpg)
![](/spc/images/activities_62/6312292.jpg)
![](/spc/images/activities_62/6312293.jpg)
![](/spc/images/activities_62/6312294.jpg)
![](/spc/images/activities_62/6312295.jpg)