โครงการช่วยเหลือน้ำท่วมภาคใต้
วันพฤหัสบดี ที่ 14 มกราคม 2564 นายธวัชชัย หนูอินทร์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างสงขลา มอบหมายให้นายสัญญา ขยายวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมด้วยตัวแทนคณะครู ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ และมอบน้ำดื่มจำนวน 100 แพ็ค ให้กับวิทยาลัยเทคนิคปัตตานี และ มอบน้ำดื่มจำนวน 50 แพ็ค ให้กับวิทยาลัยอาชีวศึกษาปัตตานี เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย
![](/spc/images/Acti_63/136501867_1059466431196747_470113493041679716_o.jpg)
![](/spc/images/Acti_63/137280033_1059466294530094_7515810684046441968_o.jpg)
![](/spc/images/Acti_63/137002900_1059466341196756_6317463681179345117_o.jpg)
![](/spc/images/Acti_63/138230788_1059466247863432_1395654932307014691_o.jpg)